ขาย คอนโด ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 - เดอะ มัลดีฟส์ (จอมเทียน) 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 6 ขนาด 26 ตร.ม.

ข้อมูลห้อง Condo Laguna Beach Resort 3 - The Maldives Condominium

รูปแบบห้อง ชั้น อาคาร พื้นที่ห้อง
1 1 6 fl. G 26 m2
Condo Laguna Beach Resort 3 - The Maldives
บางละมุง พัทยา จอมเทียน
หากสนใจจะซื้อห้องนี้สามารถ add line เพื่อสอบถามเจ้าหน้าที่
หรือ ทำการจองห้องเพื่อนัดวันดูห้องจริง
ได้ตามที่ลูกค้าสะดวกค่ะ
  ข้อมูลโครงการ คอนโด ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 - เดอะ มัลดีฟส์ (จอมเทียน)
ชื่อโครงการ คอนโด ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 - เดอะ มัลดีฟส์ (จอมเทียน) (Condo Laguna Beach Resort 3 - The Maldives)
เจ้าของโครงการ บริษัท คริสตัล พีค โฮสดิ้งส์ จำกัด
เนื้อที่ทั้งหมด 25,000 ตร.ม. ตร.ม
จำนวนยูนิต 1850 ยูนิต
จำนวนตึก 7 ตึก
จำนวนชั้น 8 ชั้น
ลักษณะห้อง Studio / 1 Bedroom มีขนาดเริ่มต้น 26.50-40.00 ตร.ม.
ที่จอดรถทั้งหมด -
ลิฟท์ -
รถโดยสาร -
เลี้ยงสัตว์ได้หรือไม่ ❌ ไม่ได้
ที่ตั้ง ซอยเทพประสิทธิ์ 9 เมืองพัทยา อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี 20150
โซน บางละมุง พัทยา จอมเทียน
รหัส
LGB42-0058
SALE
ราคาขาย
1,450,000
THB
1 1
ชั้น 6
ตึก G
26 ม.2
คอนโด ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 - เดอะ มัลดีฟส์ (จอมเทียน)
บางละมุง-พัทยา-จอมเทียน
SALE ให้เช่า Condo Laguna Beach Resort 3 ห้องน่าอยู่ เฟอร์พร้อม ราคาสบายกระเป๋า รีบจองเลย

Condo Laguna Beach Resort 3

รายละเอียดห้อง
ห้องสตูดิโอ ขนาด 26.2 ตรม. ตึก G ชั้น 6
ห้องริมสุดไม่พลุกพล่าน วิวฝั่งสระว่ายน้ำ
เฟอร์นิเจอร์
- แอร์ 1
- เตียงนอน 5 ฟุต
- ตู้เสื้อผ้า 1
- ทีวีจอแบน 32” 1
-ไมโครเวฟ
-ตู้เย็น
-เครื่องซักผ้า
-โต๊ะกลม 1 ตัว พร้อมเก้าอี้ 2 ตัว จำนวน 2 ชุด

ก็นัดหมายทำสัญญาซื้อขายได้เลย

1,450,000 บาท

ราคาขาย

รหัสขาย : LGB42-0058

  ซื้อเลย  

ให้เช่า Condo Laguna Beach Resort 3 ห้องน่าอยู่ เฟอร์พร้อม ราคาสบายกระเป๋า รีบจองเลย

Condo Laguna Beach Resort 3

รายละเอียดห้อง
ห้องสตูดิโอ ขนาด 26.2 ตรม. ตึก G ชั้น 6
ห้องริมสุดไม่พลุกพล่าน วิวฝั่งสระว่ายน้ำ
เฟอร์นิเจอร์
- แอร์ 1
- เตียงนอน 5 ฟุต
- ตู้เสื้อผ้า 1
- ทีวีจอแบน 32” 1
-ไมโครเวฟ
-ตู้เย็น
-เครื่องซักผ้า
-โต๊ะกลม 1 ตัว พร้อมเก้าอี้ 2 ตัว จำนวน 2 ชุด
-โต๊ะหัวเตียง โคมไฟ
- เตาไฟฟ้าพร้อมเครื่องดูดควัน
- มีที่จอดรถยนต์และมอเตอร์ไซค์

รหัสขาย LGB42-0058
แชร์ประกาศนี้
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 1,450,000 บาท
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 1,450,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 55,343.51 บาท/ตร.ม.